Thuốc Abifish

Thuốc Abifish được chỉ định cho trẻ từ 3 tháng tuổi cho đến 12 tuổi

Hoạt Chất: Ibuprofen 100mg

Hạ Sốt, bao gồm sốt sau khi tiêm chủng

Giảm các triệu trứng của cảm lạnh và cảm cúm

Giảm các cơ đau từ nhẹ đến vừa như: đau họng, đau do mọc răng, đau răng, đau tai, đau đầu, bong gân và nhức mỏi nhẹ

Nhà Sản Xuất: Raya Serang Km.17, Cikupa, Tangerang 1570 – Indonesia

Danh mục: